![](./assets/images/icon/i-strawberry-02.png)
นิเทศติดตาม ประเมินผล และสรุปผลการปฏิบัติงาน (ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กองค์การบริหารส่วนตำบลบ่อแก้ว) ประจำปีการศึกษา 2566
เมื่อวันที่ 25-29 มีนาคม 2567
องค์การบริหารส่วนตำบลบ่อแก้ว โดยนายกิตติ แสงจันทร์ รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลบ่อแก้ว นางพรประสิทธิ์ สิงห์ธร ผู้อำนวยการกองคลัง รักษาราชการแทนปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลบ่อแก้ว และนายเอกชัย ใสนวล นักวิชาการศึกษาปฏิบัติการ รักษาราชการแทนผู้อำนวยการกองการศึกษา ศาสนา และวัฒนาธรรม ได้ดำเนินการนิเทศติดตาม ประเมินผล และสรุปผลการปฏิบัติงานของ ประจำปีการศึกษา 2566 ของศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก สังกัดองค์การบริหารส่วนตำบลบ่อแก้ว จำนวน 11 ศูนย์ เป็นที่เรียบร้อย
![](/filesAttach/gallery/1712300378.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1712300420.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1712300426.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1712300433.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1712300439.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1712300452.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1712300464.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1712300475.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1712300483.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1712300492.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1712300502.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1712300516.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1712300544.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1712300550.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1712300557.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1712300563.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1712300569.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1712300575.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1712300584.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1712300590.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1712300600.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1712300605.jpg)