![](./assets/images/icon/i-strawberry-02.png)
โครงการเปิดพื้นที่ทางสังคมให้กับผู้สูงอายุ แกนนำผู้สูงอายุ ประจำปี พ.ศ. 2567
เมื่อวันที่ 25 เมษายน 2567 , เปิดอ่าน
52 ครั้ง
เมื่อวันที่ 23 เมษายน 2567 นายเศรษฐศิลป์ แสงสกาวรัตน์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลบ่อแก้ว พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ข้าราชการ หัวหน้าส่วน พนักงาน ได้ร่วมโครงการเปิดพื้นที่ทางสังคมให้กับผู้สูงอายุ แกนนำผู้สูงอายุ ประจำปี พ.ศ. 2567 ณ องค์การบริหารส่วนตำบลบ่อแก้ว อีกทั้งร่วมจัดกิจกรรมรดน้ำดำหัวผู้สูงอายุและผู้นำ เพื่อแสดงออกถึงความเคารพต่อผู้สูงอายุและผู้นำ และเป็นการสืบทอดอนุรักษ์ ประเพณีวัฒนธรรมท้องถิ่นให้คงอยู่สืบไป
![](/filesAttach/gallery/1714038785.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1714039221.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1714039276.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1714039326.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1714039336.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1714039373.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1714039417.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1714039458.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1714039476.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1714039513.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1714039527.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1714039587.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1714039601.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1714039833.jpg)