![](./assets/images/icon/i-strawberry-02.png)
เข้าร่วมรับพระราชทานพระบรมฉายาลักษณ์ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว
เมื่อวันที่ 26 เมษายน 2567 , เปิดอ่าน
78 ครั้ง
วันที่ 26 เม.ย. 2567 เวลา 9.00 น. นายเศรษฐศิลป์ แสงสกาวรัตน์ ได้มอบหมายให้ นายอนุกูล บุญมา เจ้าพนักงานธุรการ เป็นตัวแทนเข้าร่วมรับพระราชทานพระบรมฉายาลักษณ์ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ที่ฉายกับสมเด็จพระนางเจ้าพระบรมราชินี เพื่อเชิญไปประดิษฐาน ณ หน่วยงานราชการต่างๆ เพื่อแสดงความจงรักภัคดีและน้อมสำนึกในพระกรุณาธิคุณต่อสถาบันพระมหากษัตริย์ ณ ห้องประชุมสภา ชั้น 2 องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่
![](/filesAttach/gallery/1714122271.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1714122279.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1714122286.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1714122293.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1714122306.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1714122313.jpg)